LC1D18BD sabon nau'in dc masu tuntuɓar juna
Aikace-aikace
DC CONTACTORS JLC1D18BD 24V/DC an kididdige 20HP a 200-208VAC, 25HP a 240VAC, 60HP a 480VAC da 60HP a 600VAC mataki uku. Hakanan ana ƙididdige contactor akan 7.5HP a 115VAC da 15HP a 240VAC lokaci ɗaya. Lokacin amfani da na'urar 480VAC har zuwa 35A mai watsewa, wannan mai tuntuɓar na iya samun SCCR har zuwa 85kA. Lokacin amfani da har zuwa 600VAC 25A Class J ko CC fuse, wannan lamba zai iya samun SCCR har zuwa 100kA. Ana ba da lambar sadarwa tare da coil 24 VDC tare da module mai ɗaukar lokaci. Contactor yana da mai buɗewa ta kullum kuma ɗaya wacce aka rufe ta al'ada wacce aka gina ta azaman ma'auni. Alamar NC tana da bokan madubi. Ana amfani da tashoshi masu matsi don ɗaukar kaya da haɗin haɗin gwiwa. Layi mai faɗi na kayan haɗi yana sauƙaƙa biyan buƙatun yawancin aikace-aikacen.
Takardar bayanan siga
Nau'in Samfuri ko Nau'in Nau'in | TESYS D CONTACTOR, 3-POLES (3 NO), 18A, 24V DC COIL, BA JUYAWA |
Gajeren suna na na'ura | JLC1D18BD |
Aikace-aikacen abokin hulɗa | Sarrafa motoci; Ƙaunar juriya |
Kashi na amfani | AC-4; AC-1; AC-3; AC-3e |
Bayanin sanduna | 3P |
[Ue] rated ƙarfin lantarki aiki | Wutar lantarki <= 690 V AC 25...400 Hz; Wutar wutar lantarki <= 300V DC |
[Wato] ƙididdige aikin halin yanzu | 18 A 140 °F (60 ° C)) <= 440 V AC AC-3 wutar lantarki; 32 A 140 °F (60 °C) 60 °C)) <= 440 V AC AC-3e da'irar wutar lantarki |
[Uc] iko | 24V DC |
Motar kW | 4 kW 220...230V AC 50/60 Hz AC-3);7.5 kW 380...400V AC 50/60 Hz AC-3);9 kW 415...440V AC 50/60 Hz AC -3); 10 kW 500V AC 50/60 Hz AC-3); 10 kW 660...690V AC 50/60 Hz AC-3); 4 kW 400 V AC 50/60 Hz AC-4); 4 kW 220 ... 230 V AC 50/60 Hz AC-3e); 7.5 kW 380 ... 400 V AC 50/60 Hz AC-3e); 9 kW 415...440 V AC 50/60 Hz AC-3e); 10 kW 500V AC 50/60 Hz AC-3e);10 kW 660...690V AC 50/60 Hz AC-3e) |
Matsakaicin Ƙarfin Doki | 1 hp 115 V a AC 50/60 Hz na 1 lokaci; 3 hp 230/240 V a AC 50/60 Hz na 1 lokaci; 5 hp 200/208 V a AC 50/60 Hz na 3 lokaci; 5 hp 230/ 240V a AC 50/60 Hz na 3 lokaci; 10 hp 460/480 V a AC 50/60 Hz na 3 lokaci; 15 hp 575/600 V a AC 50/60 Hz na 3 lokaci |
Lambar dacewa | LC1D18BD |
Pole na lamba abun da ke ciki | 3 NO |
Daidaituwar tuntuɓar juna | M4 |
murfin kariya | Tare da |
[Ith] na al'ada free iska thermal halin yanzu | 10 A 140 °F (60 ° C) da'ira mai sigina; 32 A 140 °F (60 °C) da'irar wutar lantarki |
Irms rated iya aiki | 140 A AC da'irar sigina IEC 60947-5-1; 250 A DC da'irar siginar IEC 60947-5-1 |
rated karya iya aiki | 300 A 440V da'irar wutar lantarki IEC 60947 |
[Icw] ya ƙididdige ɗan gajeren lokaci jure halin yanzu | 145 A 104 °F (40 ° C) - 10 s da'irar wutar lantarki; 240 A 104 °F (40 ° C) - 1 s da'irar wutar lantarki; 40 A 104 °F (40 ° C) - 10 min wutar lantarki; 84 A 104 °F (40 ° C) - 1 min wutar lantarki; 100 A - 1 s da'ira mai sigina; 120 A - 500 ms siginar da'ira;140 A - 100 ms da'irar sigina |
hade da fuse rating | 10 A gG siginar da'ira IEC 60947-5-1; 50 A gG <= 690 V nau'in 1 da'ira wutar lantarki; 35 A gG <= 690V nau'in wutar lantarki |
matsakaita impedance | 2.5 mOhm - Yana da kewayen wutar lantarki 32 A 50 Hz |
lalatawar wutar lantarki a kowane sanda | 2.5 W AC-1; 0.8 W AC-3; 0.8 W AC-3e |
[Ui] rated insulation voltage | 690V IEC 60947-4-1, da'irar wutar lantarki 600V CSA; Wutar wutar lantarki 600V UL |
overvoltage category | III |
digiri na gurbatawa | 3 |
[Uimp] ƙwaƙƙwaran ƙarfin ƙarfin juriya | 6 kV IEC 60947 |
matakin amincin aminci | EN / ISO 13849-1 B10d = 1369863 mai tuntuɓar hawan keke tare da nauyin ƙima EN / ISO 13849-1 |
inji karko | 30 Micycle |
ƙarfin lantarki | 1.65 Keke 18 A AC-3 <= 440 V; 1 Keke 32 A AC-1 <= 440 V; 1.65 Keke 18 A AC-3e <= 440 V |
sarrafawa nau'in kewayawa | Matsayin DC |
fasahar nada | Gina-hannun kololuwar bisikiya mai iyakance diode suppressor |
kula da kewaye ƙarfin lantarki iyaka | 0.1...0.25 Uc -40…158 °F (-40…70 °C) drop-out DC; 0.7...1.25 Uc -40…140 °F (-40…60 °C) aiki DC;1. ..1.25 Uc 140…158 °F (60…70 °C) DC mai aiki |
inrush power in W | 5.4W 68°F (20°C)) |
amfani da wutar lantarki a cikin W | 5.4 W 68 °F (20 ° C) |
lokacin aiki | 53.55...72.45 ms rufewa;16...24 ms budewa |
lokaci akai | 28 ms |
matsakaicin adadin aiki | 3600 cyc/h 140°F (60°C) |
karfin juyi | Wutar lantarki 15.05 lbf.in (1.7 Nm) dunƙule matsa tashoshi lebur Ø 6 mm; Power circuit 15.05 lbf.in (1.7 Nm) dunƙule matsa tashoshi Philips No 2; Sarrafa da'ira 15.05 lbf.in (1.7 Nm) madaidaicin madaidaicin madaurin wuta 6 mm; Gudanar da kewaye 1.05 |
abun da ke ciki na taimako | 1 NO + 1 NC |
nau'in lambobi masu taimako | Haɗaɗɗen injina 1 NO + 1 NC IEC 60947-5-1; Madubin lamba 1 NC IEC 60947-4-1 |
mitar kewayawa sigina | 25...400 Hz |
mafi ƙarancin wutar lantarki | 17V da'irar sigina |
mafi ƙarancin sauyawa na halin yanzu | 5mA da'irar sigina |
juriya na rufi | > 10 MOhm da'irar sigina |
lokacin ba tare da juna ba | 1.5 ms akan kashe kuzari tsakanin NC da NO lamba; 1.5 ms akan kuzari tsakanin NC da NO lamba |
Hawan Taimako | Plate; Rail |
ma'auni | CSA C22.2 No 14; EN 60947-4-1; EN 60947-5-1; IEC 60947-4-1; IEC 60947-5-1; UL 508; IEC 60335-1 |
Takaddun shaida na samfur | LROS (Lloyds rajista na jigilar kaya); CSA; UL;GOST; DNV; CCC; GL; BV; RINA; UKCA |
Matsayin IP na kariya | IEC 60529 gaban fuska IP20 |
m magani | Farashin 60068-2-30 |
jure yanayin yanayi | Bayyanar IACS E10 zuwa zafi mai zafi; IEC 60947-1 Annex Q nau'in D bayyanarwa zuwa zafi mai zafi |
halaltaccen zafin iska na yanayi a kusa da na'urar | -40…140°F (-40…60°C);140…158°F (60…70°C) |
tsayin aiki | 0...9842.52 ft (0...3000 m) |
juriya na wuta | 1562 °F (850 °C) IEC 60695-2-1 |
harshen wuta | V1 daidai yake da UL 94 |
inji ƙarfi | Mai tuntuɓar jijjiga ya buɗe 2 Gn;5...300 Hz); Mai tuntuɓar girgizar da aka rufe 4 Gn; 5...300 Hz); Mai tuntuɓar girgizawa buɗe 10 Gn don 11 ms |
Tsawo* Nisa* Zurfin | 3.03 a (77 mm) x1.77 a (45 mm) x3.74 a (95 mm) |
Cikakken nauyi | 1.08 lb (Amurka) (0.49 kg) |
Kashi | 22355-CTR; TESYS D; BUDE; 9-38A DC |
Jadawalin rangwame | I12 |
GTIN | 3389110353075 |
Komawa | Ee |
Ƙasar asali | China |
Nau'in Kunshin Naúrar 1 | PCE |
Adadin Raka'a a cikin Kunshin | 50PCS/CTN |
Garanti | watanni 18 |